Thursday, 19 August 2010

Halikuniki


Halikuniki bin Gozi gumu

6 comments:

Anonymous said...

hii mantiki yake nini? sasa hivi concetrate na politics na sports weka vitu u pdate , weka hai blog yako.
unaonesha kidogo una ukosefu wa fani fulani katyika mambo haya. tupo tayari kukusaidia Bwa Kibunagno.

Anonymous said...
This comment has been removed by a blog administrator.
kibunango said...

Halikuniki humjui wewe? Well hayo yote ni miongoni mwa vituko tu...!

kibunango said...
This comment has been removed by the author.
Anonymous said...

namjua vizuri na kwa yule asimjua atajuaje hicho kituko naona hakuna kituko chochote au maelezo anaonekana kama anaharakisha mwezi utue apate kufungua tu kabanwa na saumu.

kibunango said...

Haya....

There was an error in this gadget