Monday, 19 March 2012

Muungano


3 comments:

Anonymous said...

Nimeingia kwenye hii blog leo nikiwa na nia ya kuona habari kuhusu kufariki kwa Mh. Wolfgang Dourado.Nitarudi tena kuangalia wewe ni blogger pekee ninayekuamini kuhusu historia ya Zanzibar.

Anonymous said...

Nimeingia kwenye hii blog leo nikiwa na nia ya kuona habari kuhusu kufariki kwa Mh. Wolfgang Dourado.Nitarudi tena kuangalia wewe ni blogger pekee ninayekuamini kuhusu historia ya Zanzibar.

che guevara mwakanjuki said...

Anonymous at 17:39:
Habari za Mh. Wolfgang unaweza kuzipata kwa mapana na marefu katika linki hii http://othmanmapara.blogspot.com/2012/03/rais-wa-zanzibar-na-mwenyekiti-wa.html

There was an error in this gadget