Friday, 26 March 2010

Zanzibar ya leo....





3 comments:

watila said...

mambo hayoo ankoo kasi kubwa sana hiyo lakini umetembea mpaka wapi anko inafaa na sisi tuje huko

kibunango said...

Karibu sana Zenj...!

sedouf said...

kwako kibwengo aaah sorry! kibunwengo.
Nimekubali kuwa hiyo ndio zenj ya leo.
Kilichonifurahisha hapo ni kiuwa ZANZIBAR ni sehemu pekee ambayo unaweza kukaa uchi wa mnyama kibandani kwako na ikakubidi ufiche uso wako wataalam wasije wakakutia mkononi.
mwache aoneshe uso wake basi akutane na wataalamu wenye ndevu.

There was an error in this gadget